Akwatin Hongjin nau'in ultraviolet accelerated tsufa akwatin gwajin

Akwatin Hongjin nau'in ultraviolet accelerated tsufa akwatin gwajin
Wannan akwatin gwajin tsufa na ultraviolet yana ɗaukar fitilar UVA-340 mai kyalli ultraviolet da aka shigo da shi azaman tushen haske, wanda zai iya kwatankwacin cutarwar hasken rana, ruwan sama da raɓa.Akwatin hana yanayi na UV yana amfani da fitilun ultraviolet mai kyalli don kwaikwayi tasirin hasken rana, kuma yana amfani da danshi mai tauri don kwaikwayon raɓa.An sanya kayan da aka gwada a cikin shirin sake zagayowar na canza haske da danshi a wani zafin jiki don gwaji, kuma ana yin gwajin juriya na gaggawa akan kayan don samun sakamakon juriya na yanayin.Akwatin UV na iya sake haifar da haɗarin da ya faru a waje na tsawon watanni ko shekaru a cikin ƴan kwanaki ko makonni.Nau'o'in haɗari sun haɗa da: dushewa, canza launin launi, asarar kyalli, ruwan hoda, tsagewa, turɓaya, kumfa, ɓarna, ƙarfi, lalata, da oxidation.Wannan injin ya ƙunshi na'urar feshi.

1. Samfuran sigogi
Girman ɗakin aiki: W1140mm × H600 mm × D500 mm
Girma: W1300mm×d550mm×H1760mm
Tsawon tsakiyar fitila: 70mm
Nisa tsakanin samfurin da mafi kusa daidai da saman fitilun: kimanin 50mm
Matsakaicin tsayi: UV-A kewayon tsayin tsayi shine 315 ~ 400nm
Ƙarfin Radiation: 1.5W/m2/340nm
Ƙimar zafin jiki: 0.1 ℃
Kewayon zafin haske: 50 ℃ ~ 70 ℃/ Haƙurin zafi shine ± 3 ℃
Matsakaicin zafin jiki: 40 ℃ ~ 60 ℃/ Haƙurin zafin jiki shine ± 3 ℃
Ma'aunin ma'aunin thermometer na allo: 30 ~ 80 ℃ / haƙuri na ± 1 ℃
Hanyar sarrafa zafin jiki: Hanyar sarrafa zafin jiki ta PID
Yanayin zafi: kusan 45% ~ 70% RH (yanayin haske) / 98% ko fiye (yanayin sanyaya)
Bukatun nutsewa: zurfin ruwa bai wuce 25mm ba, kuma akwai mai sarrafa ruwa ta atomatik
Yanayin amfani da aka ba da shawarar: 5 ~ 35 ℃, 40% ~ 85% R·H, 300mm daga bango

biyu.Babban aikin
Wannan akwatin gwajin tsufa na ultraviolet yana ɗaukar fitilar UVA-340 mai kyalli ultraviolet da aka shigo da shi azaman tushen haske, wanda zai iya kwatankwacin cutarwar hasken rana, ruwan sama da raɓa.Akwatin hana yanayi na UV yana amfani da fitilun ultraviolet mai kyalli don kwaikwayi tasirin hasken rana, kuma yana amfani da danshi mai tauri don kwaikwayon raɓa.An sanya kayan da aka gwada a cikin shirin sake zagayowar na canza haske da danshi a wani zafin jiki don gwaji, kuma ana yin gwajin juriya na gaggawa akan kayan don samun sakamakon juriya na yanayin.Akwatin UV na iya sake haifar da haɗarin da ya faru a waje na tsawon watanni ko shekaru a cikin ƴan kwanaki ko makonni.Nau'o'in haɗari sun haɗa da: dushewa, canza launin launi, asarar kyalli, ruwan hoda, tsagewa, turɓaya, kumfa, ɓarna, ƙarfi, lalata, da oxidation.Wannan injin ya ƙunshi na'urar feshi.
Wannan akwatin gwajin tsufa na ultraviolet na iya daidaita yanayin muhalli kamar ultraviolet, ruwan sama, zazzabi mai zafi, zafi mai zafi, sanyi, duhu, da sauransu. madauki don kammala mitar madauki.Wannan shine ka'idar aiki na ɗakin gwajin tsufa na UV.A cikin wannan tsari, kayan aiki na iya saka idanu ta atomatik yanayin zafin allo da tankin ruwa;ta hanyar daidaita ma'auni da na'urar sarrafawa (na zaɓi), za'a iya auna hasken haske da sarrafawa don daidaita hasken wuta a 0.76W / m2 / 340nm ko Ƙayyadadden ƙimar da aka saita, kuma yana kara tsawon rayuwar fitilar.
Bi ka'idodin gwaji na duniya:
ASTM G 153, ASTM G 154, ASTM D 4329, ASTM D 4799, ASTM D 4587, SAE
J2020, ISO 4892 Duk matakan gwajin tsufa na UV na yanzu.
uku.Gabatarwar ƙaramin abu
A. Haske mai tushe:
Tushen hasken yana ɗaukar fitilun ultraviolet masu kyalli guda 8 da aka shigo da su tare da ƙimar ƙarfin 40W azaman tushen haske.Ultraviolet fluorescent tubes, rarraba a cikin inji
4 a kowane gefe.Akwai hanyoyin hasken UVA-340 da UVB-313 don masu amfani don zaɓar da daidaita su.
A haske bakan makamashi na UVA-340 fitila tube aka yafi mayar da hankali a zangon na 340nm,
The watsi bakan na UVB-313 fitila tube aka yafi mayar da hankali a kusa da kalaman na 313nm.
Muna amfani da UVA-340 tube
Tun da yawan makamashin fitilun fitilu za su lalace a hankali a kan lokaci, don rage tasirin gwajin da ke haifar da attenuation na makamashin haske.
Saboda haka, a cikin wannan akwatin gwajin, kowane 1/4 na rayuwar fitilun fitilar a cikin dukkan fitilu takwas, sabon fitila zai maye gurbin tsohuwar.
Bututun fitila, ta wannan hanyar, tushen hasken ultraviolet koyaushe yana kunshe da sabbin fitilun da tsoffin fitilun, ta yadda za a sami makamashin haske na yau da kullun.
Rayuwa mai tasiri na bututun fitila na iya zama kimanin sa'o'i 1600.
B. Ikon wutar lantarki:
a.Dukan zafin allo da zafin jiki na na'ura ana sarrafa su ta hanyar mai sarrafawa,
b.Sauran kayan aikin lantarki ne da ake shigowa dasu.
Rashin daidaituwa: ≤4% (a saman samfurin)
Kula da zafin allo: ta amfani da daidaitaccen zafin allo na Pt-100
Sensor Digiri,
Daidai sarrafa yanayin zafin samfurin yayin gwajin.
Kewayon saitin zafin allo: BPT 40-75 ℃;
Amma na'urar kariyar zafin jiki a cikin injin
Matsakaicin iyakar zafin jiki na saitin shine 93 ℃ ± 10%.
Daidaitaccen kula da zafin jiki na allo: ± 0.5 ℃,
c.Kula da yanayin zafin tankin ruwa: A lokacin gwajin madauki, akwai sashin gwaji wanda shine tsarin haɓakar duhu, wanda ke buƙatar kuzari a cikin tanki.
Yana samar da cikakken tururin ruwa a mafi girman zafin jiki.Lokacin da tururin ruwa ya ci karo da wani wuri mai sanyi mai sanyi, zai taso a saman samfurin.
ruwa.
Tankin ruwa yana cikin ƙananan ɓangaren akwatin kuma yana da ginin wutar lantarki.
Matsakaicin kula da zafin jiki na tankin ruwa: 40 ~ 60 ℃
d.Gidan gwajin yana sanye da mai sarrafa lokaci, kewayon shine 0 ~ 530H, da kuma aikin ƙwaƙwalwar ƙarancin wutar lantarki.
e.Na'urar kariya ta tsaro:
◆Over-zazzabi kariya a cikin akwatin: Lokacin da zafin jiki a cikin akwatin ya wuce 93 ± 10%, inji za ta atomatik yanke wutar lantarki zuwa fitilar da hita.
Samar da tushe, kuma shigar da yanayin ma'auni don kwantar da hankali.
◆Ƙaramar ƙararrawar matakin ruwa na tankin ruwa yana hana dumama daga ƙonewa.
C. Daidaitaccen babban fayil ɗin samfurin:
Matsakaicin kauri na samfurin zai iya kaiwa 300mm,
Masu amfani da ba daidai ba suna buƙatar yin bayani lokacin yin oda.
Lokacin da ba'a buƙatar mariƙin samfurin ko mai ɗaukar samfur, ana iya loda shi kai tsaye.
◆ Akwai layuka 14/bangare na daidaitattun masu riƙe samfurin, kuma ana sanya ma'aunin zafin jiki na allo a ɗayan layuka na baya.
◆ Inji yana da sauƙin buɗe kofa.
D. Akwatin kayan yin jiki:
◆ Tankin ciki na akwatin an yi shi da SUS304# farantin karfe
◆ An yi harsashi da SUS304# bakin karfe
◆ Samfurin samfurin an yi shi da bakin karfe da aluminum gami da firam ɗin, wanda ya dace don samun damar samfurin
E. Gabaɗayan yanayin injin gabaɗaya:
◆ Girma: game da H1770mm × W1350mm × D 530 mm
◆ Nauyi: kusan 150 kg
F. 3 Kwamfuta mai masaukin baki yana buƙatar yanayin yanayin aiki:
◆ Powerarfin buƙatun: 220V ± 5%, wayoyi uku-lokaci guda ɗaya, 50Hz, 8A, 10A jinkirin busawa da ake buƙata.
◆ Muhalli: 5 ~ 35 ℃, 0 ~ 80% RH, samun iska mai kyau, tsaftataccen yanayi na cikin gida.
◆ Wurin aiki: kusan 234×353cm
◆ Magudanar ruwa: Ana buƙatar magudanar ruwa a ƙasa kusa da mai gida.
◆ Don sauƙin motsi, ana shigar da simintin ƙarfe a ƙasan kayan aiki kuma an daidaita matsayin
Sa'an nan kuma gyara matsayin na'urar gwaji tare da zoben U-dimbin yawa.

Hudu, kayan sarrafawa
Kayan aiki yana amfani da allon taɓawa mai launi na gaskiya PID mai kulawa mai hankali, wanda ke da daidaiton yanayin zafin jiki da kwanciyar hankali.
Biyar, cika ma'auni
GB/T14522-93 GB/T16422.3-1997 GB/T16585-96 da sauran ka'idojin gwajin tsufa na ultraviolet na yanzu.


Lokacin aikawa: Dec-10-2021
WhatsApp Online Chat!