Hongjin tebur PCT high matsa lamba kara tsufa gwajin inji
Siffofin:
1. Tsarin dual-circuit na shigo da bawul ɗin solenoid mai jure zafin jiki yana rage yawan gazawar amfani zuwa mafi girma.
2. Rarrabe ɗakin samar da tururi don kauce wa tasirin tururi kai tsaye a kan samfurin, don kada ya haifar da lalacewa ga samfurin.
3. Tsarin ceton aiki na kulle kofa yana warware gazawar wuyan kulle diski na samfurin ƙarni na farko.
4. Fitar da iska mai sanyi kafin gwajin;zane na shaye-shaye mai sanyi a lokacin gwaji (an fitar da iska a cikin ganga gwajin) yana inganta kwanciyar hankali da haɓakawa.
5. Ultra-tsawon lokaci na gwaji na gwaji, aiki na dogon lokaci na na'urar gwaji don 1000 hours.
6. Kariyar matakin ruwa, ta hanyar Sensor matakin ruwa a cikin dakin gwaji don ganowa da kariya.
7. Tank mai jurewa zane, akwatin akwatin zai iya tsayayya da matsa lamba (140 ℃) 2.65kg, wanda ya hadu da gwajin gwajin ruwa 6kg.
8. Na'urar kariya ta matsa lamba mai mataki biyu tana ɗaukar na'urar haɗakarwa biyu da na'urar kariyar matsa lamba.
9. Maɓallin matsi na atomatik-mataki-biyu don kariyar kariya da na'urar tsaro ta gaggawa.
1. Aiki
1.1 Saita zazzabi: +100 ℃ ~ +135 ℃ (cikakken zafin jiki)
1.2 Yanayin zafi: 100% zafi mai zafi
1.3 kwanciyar hankali kula da danshi: ± 1% RH
1.4 Matsin aiki: 1.2 ~ 2.89kg (ciki har da 1atm)
1.5 Lokaci: 0 Hr ~ 9999 Hr
1.6 Lokacin latsawa: 0.00 Kg - 1.04 Kg / cm2 game da mintuna 45
1.7 Daidaitawar canjin yanayin zafi: ± 0.5 ℃
1.8 daidaiton nunin zafin jiki: 0.1 ℃
1.9 Daidaitawar jujjuyawar matsa lamba: ± 0.02Kg
2.0 Daidaitawar rarraba humidity: ± 5% RH
2. Kayan gwaji:
2.1 Girman akwatin gwaji: PCT-25∮250mm x L380 mm
2.2 Gabaɗaya girma: 700x 600 x 600 mm (W * D * H)
2.3 Abu na ciki: bakin karfe farantin karfe (SUS # 316 3 mm)
2.4 Outer ganga abu: bakin karfe farantin abu
2.5 Abubuwan da aka lalata: dutsen ulu da tsayayyen kumfa polyurethane
2.6 Bututun dumama na ɗaki mai samar da tururi: bututun Titanium dumama, bai taɓa yin tsatsa ba.
2.7 Tsarin sarrafawa:
a.Amfani da microcomputer na RKC na Jafananci don sarrafa cikakken zafin tururi (ta amfani da firikwensin zafin jiki na PT-100).
b.Mai sarrafa lokaci yana ɗaukar nunin LED.
c.Yi amfani da mai nuni don nuna ma'aunin matsi.
d.Microcomputer PID yana ƙididdigewa ta atomatik kuma yana sarrafa cikakken zafin tururi.
e.Bawul ɗin shigar ruwa na hannu (aikin sake cika ruwa ta atomatik, gwajin ci gaba ba tare da dakatar da injin ba).
2.8 Tsarin injina:
a.Round ciki akwatin, bakin karfe zagaye gwajin ciki akwatin tsarin, a layi tare da masana'antu aminci kwantena nagartacce, iya hana condensation da dripping zane a cikin gwajin.
b.Round rufi, bakin karfe zagaye zane zane, iya kauce wa kai tsaye tasiri na tururi latent zafi a kan samfurin.
c. Daidaitaccen ƙira, ƙarancin iska mai kyau, ƙarancin amfani da ruwa, da ci gaba da aiki na 400Hrs duk lokacin da aka ƙara ruwa.
d.Ƙirar fakitin da aka ƙera ya sa ƙofar da akwatin su kasance da haɗin kai, wanda ya bambanta da nau'in extrusion na gargajiya, wanda zai iya tsawaita rayuwar tattarawa.
e.Yanayi LIMIT mahimmin mahimmin kariyar aminci ta atomatik, dalili mara kyau da nunin kuskure.
2.9 Kariyar aminci:
a.Bawul ɗin solenoid mai juriyar zafin jiki da aka shigo da shi yana ɗaukar tsarin madauki biyu don tabbatar da cewa ba a zubar da matsa lamba ba.
b.Dukkanin injin ɗin an sanye shi da kariyar wuce gona da iri, kariyar zafin jiki, saurin matsi mai maɓalli ɗaya, taimakon matsi na hannu da na'urorin kariya masu yawa don tabbatar da mai amfani.
Amfani da aminci.
c.Na'urar kulle matsi na baya, ƙofar ɗakin gwaji ba za a iya buɗewa ba lokacin da matsi ke cikin ɗakin gwaji.
Lokacin aikawa: Dec-15-2021